-‘๑’-10a9-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’-10a9-‘๑’-

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
loi` kho' noi' Top_left <b>-» huylord «-</b>
Top 12 - Bài gửì sau cùng
loi` kho' noi' Top_end loi` kho' noi' Collapse_tcat loi` kho' noi' Top_right
Bài gửiNgười gửiThời gian
payday no faxloan ▼ Sun Jul 31, 2011 3:26 am
unlock iphone 4 3c ▼ Sun Jul 31, 2011 1:37 am
dsdsddsdsdsdsd ▼ Fri Jan 30, 2009 12:38 pm
anh' than`g ban tui o ben secz ▼ Sat Jan 10, 2009 9:28 pm
Mot cuc nhuc cua 10A9 ▼ Thu Jan 08, 2009 7:52 pm
Huy con ong Chien sau chien thang cua doi tuyen VietNam ▼ Thu Jan 08, 2009 7:24 pm
Girl 10A9 tu suong ne` ▼ Thu Jan 08, 2009 7:21 pm
zo xem anh sang xinh nha! ▼ Tue Dec 16, 2008 4:57 pm
+)0^' c4c' b4n., da^y la` ai ▼ Tue Dec 16, 2008 4:55 pm
[Chụp lén] Làm tình trên xe hơi. {ca^m nguoi` lon tre^n 18 tuoi? }hihi:p:D ▼ Sun Dec 07, 2008 9:14 am
coi di.hay lem ▼ Sun Dec 07, 2008 8:37 am
Các víp 10a9 hhaahaa ▼ Sat Dec 06, 2008 9:11 pm
loi` kho' noi' Blc loi` kho' noi' Clear loi` kho' noi' Brc

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
loi` kho' noi' Top_left <b>-» T][-][ong «-</b>
loi` kho' noi'
loi` kho' noi' Top_end loi` kho' noi' Collapse_tcat
loi` kho' noi' EmptyFri Oct 03, 2008 12:44 pm

loi` kho' noi' Bgavatar_01 loi` kho' noi' Bgavatar_02 loi` kho' noi' Bgavatar_03
loi` kho' noi' Bgavatar_04 huychien loi` kho' noi' Bgavatar_06
loi` kho' noi' Bgavatar_07 loi` kho' noi' Bgavatar_08 loi` kho' noi' Bgavatar_09

huychien
Trung uý
Status:
Trung uý
Nam
Bài gửiTiêu đề: loi` kho' noi'
Người yêu dấu...!
Đã bao đêm anh nằm thao thưc không ngủ được vì phải suy nghĩ về những điều mà anh sẽ nói cho em biết ...3 từ...chỉ với 3 từ đó thôi mà nó làm anh khó xử làm sao...Từng đêm,từng đêm anh nằm suy nghĩ:quyết định nói,rồi lại thôi,rồi lại quyết định...rồi lại thôi.

Anh có thể hét to cho cả thế giới biết là anh thương em biết chừng nào,nhưng anh lại không đủ can đảm để nhìn thẳng vào đôi mắt tựa như những vì sao lung linh của em để nói 3 từ đó!

Chắc có lẽ là anh sẽ học lai môn Tiếng Việt để biết cách phát âm 3 từ đó,không hiểu tại sao mà nó khó phát âm vậy không biết....?Em cố đợi anh học xong nhá! Lúc đó,vào một ngày rất là đẹp trời anh sẽ nói với em 3 từ đó.Em ơi, em sẽ là người đầu tiên và cũng là người cuối cùng được nghe những lời ấy từ anh...! Neutral

Mong rằng giây phút ấy em đừng cười ngạo kẻ khốn khổ này (tội lém).Bởi vì những lời ấy xuất phát từ một trái tim chân thật,một trái tim có một không hai trên thế giới này....bởi bên trong nó chỉ chứa toàn những hình ảnh,ký ức về em.Từng nụ cười thơ ngây,ánh mắt trong sáng, bóng dáng yêu kiều...........(chi biết chấm thôi chứ giờ kể hết đời cũng không hết) và những điều ấy đã chiếm lĩnh trái tim anh,dường như con tim anh được tạo hóa sinh ra là để dâng tặng em mà thôi.....!
@
Sao hôm nay mình lại nói nhiều vậy nhỉ,Thôi mình phải nghe theo lời mách bảo của trái tim để rồi gặp "người ấy" và nói thật to 3 từ :...TRẢ TIỀN ĐÂY.....! hic 2000 hôm trước em mượn anh để mua kem chưa trả,e có nhớ ko?
Nhưng mà nghĩ lại cứ thấy "..run.. run..",thôi để " bảo toàn tính mạng " khỏi nói cho chắc ăn..hihi.. huh

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

loi` kho' noi' Blc loi` kho' noi' Clear loi` kho' noi' Brc

loi` kho' noi' Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài