-‘๑’-10a9-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’-10a9-‘๑’-

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Top_left <b>-» huylord «-</b>
Top 12 - Bài gửì sau cùng
HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Top_end HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Collapse_tcat HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Top_right
Bài gửiNgười gửiThời gian
payday no faxloan ▼ Sun Jul 31, 2011 3:26 am
unlock iphone 4 3c ▼ Sun Jul 31, 2011 1:37 am
dsdsddsdsdsdsd ▼ Fri Jan 30, 2009 12:38 pm
anh' than`g ban tui o ben secz ▼ Sat Jan 10, 2009 9:28 pm
Mot cuc nhuc cua 10A9 ▼ Thu Jan 08, 2009 7:52 pm
Huy con ong Chien sau chien thang cua doi tuyen VietNam ▼ Thu Jan 08, 2009 7:24 pm
Girl 10A9 tu suong ne` ▼ Thu Jan 08, 2009 7:21 pm
zo xem anh sang xinh nha! ▼ Tue Dec 16, 2008 4:57 pm
+)0^' c4c' b4n., da^y la` ai ▼ Tue Dec 16, 2008 4:55 pm
[Chụp lén] Làm tình trên xe hơi. {ca^m nguoi` lon tre^n 18 tuoi? }hihi:p:D ▼ Sun Dec 07, 2008 9:14 am
coi di.hay lem ▼ Sun Dec 07, 2008 8:37 am
Các víp 10a9 hhaahaa ▼ Sat Dec 06, 2008 9:11 pm
HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Blc HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Clear HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Brc

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Top_left <b>-» T][-][ong «-</b>
HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi
HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Top_end HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Collapse_tcat
HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi EmptyMon Oct 06, 2008 2:35 pm

HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Bgavatar_01 HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Bgavatar_02 HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Bgavatar_03
HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Bgavatar_04 huychien HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Bgavatar_06
HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Bgavatar_07 HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Bgavatar_08 HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Bgavatar_09

huychien
Trung uý
Status:
Trung uý
Nam
Bài gửiTiêu đề: HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi
Hãy yêu anh em nhé kiss ! Để mỗi buổi sáng thức dậy căn phòng xung quanh như rộng thêm ra, bầu trời qua khung cửa sổ cũng như cao hơn và những cơn gió như hát lên một giai điệu nhẹ nhàng khiến lòng em tươi mát.

Hãy yêu anh em nhé evilish
Để mỗi khi anh cầm phone là chuông điện thoại nhà em lại đổ dồn. Để những gì em trải qua cả ngày tóm gọn lại chỉ trong 5 phút. Bỏ đi những nỗi buồn, giận dỗi, lo toan và giữ lại hết thảy những niềm hạnh phúc, sự vui vẻ.

Hãy yêu anh em nhé
Để cho anh cảm giác con tim như nhảy ra khỏi ***g ngực khi đến chỗ hẹn sớm trước 5 phút. Chỉ 5 phút thôi để anh biết rằng thật may mắn khi anh còn có thể đến sớm và 5 phút cũng đủ để anh hiểu anh mong em đến thế nào.

Hãy yêu anh em nhé.Để khi bàn tay em đang run lên vì lo sợ, thì ít ra, cũng còn một bàn tay khác sẽ run lên cùng với em.

Hãy yêu anh em nhé.
Để khi em chợt thấy lạnh, sẽ có một cái gì đó ấm áp rực lên trong con người em khi nghĩ đến anh. Những người bất hạnh nhất trên đời khi lạnh chỉ có thể mặc áo mà thôi, đúng không em?

Hãy yêu anh em nhé.
Để mỗi khi em giận dỗi, sẽ có một người làm đủ mọi trò trẻ con em thích, khiến em mỉm cười.

Hãy yêu anh em nhé.
tongue Để trái tim không còn phải có những lần thắt lại. Để tình cảm thực sự là liều thuốc quý xoa dịu mọi đắng cay nhọc nhằn trong cuộc sống.

Hãy yêu anh em nhé. Idea Để không bao giờ phải ướt một mình dưới một cơn mưa bất chợt.

Hãy yêu anh em nhé.
Neutral Để mỗi khi đọc bất cứ một thể loại trắc nghiệm tình cảm nào, người em nghĩ đến đầu tiên cũng là anh.

Hãy yêu anh em nhé. Arrow Để mỗi khi muốn buông xuôi mọi thứ anh chỉ cần nhắm mắt lại, nghĩ đến em, và lại có thêm sức mạnh bước lên phía trước.

Hãy yêu anh em nhé. Like a Star @ heaven
Để những khi đôi tay anh dang rộng ra chờ đón em thì cũng là lúc con tim anh đang mong chờ vòng tay của em ôm chặt.

Hãy yêu anh em nhé. I love you
Để từng chiếc lá trên cây, từng vì sao trên trời sẽ hóa thành những nốt nhạc hòa vào bài ca của chúng ta. No

Hãy yêu anh em nhé. @ Để đơn giản thấy rằng ít ra trong cuộc sống này vẫn còn màu hồng, vẫn còn vô số niềm vui và hạnh phúc.

Hãy yêu anh em nhé.
huh Để người em nghĩ tới sau khi đọc hết những dòng trên kia là anh.

Một lần nữa thôi.
Hãy yêu anh em nhé. grin

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Blc HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Clear HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Brc

HAY~ YEU ANH EM NHE'..nguoi` oi Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài