-‘๑’-10a9-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’-10a9-‘๑’-

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Top_left <b>-» huylord «-</b>
Top 12 - Bài gửì sau cùng
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Top_end Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Collapse_tcat Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Top_right
Bài gửiNgười gửiThời gian
payday no faxloan ▼ Sun Jul 31, 2011 3:26 am
unlock iphone 4 3c ▼ Sun Jul 31, 2011 1:37 am
dsdsddsdsdsdsd ▼ Fri Jan 30, 2009 12:38 pm
anh' than`g ban tui o ben secz ▼ Sat Jan 10, 2009 9:28 pm
Mot cuc nhuc cua 10A9 ▼ Thu Jan 08, 2009 7:52 pm
Huy con ong Chien sau chien thang cua doi tuyen VietNam ▼ Thu Jan 08, 2009 7:24 pm
Girl 10A9 tu suong ne` ▼ Thu Jan 08, 2009 7:21 pm
zo xem anh sang xinh nha! ▼ Tue Dec 16, 2008 4:57 pm
+)0^' c4c' b4n., da^y la` ai ▼ Tue Dec 16, 2008 4:55 pm
[Chụp lén] Làm tình trên xe hơi. {ca^m nguoi` lon tre^n 18 tuoi? }hihi:p:D ▼ Sun Dec 07, 2008 9:14 am
coi di.hay lem ▼ Sun Dec 07, 2008 8:37 am
Các víp 10a9 hhaahaa ▼ Sat Dec 06, 2008 9:11 pm
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Blc Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Clear Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Brc

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Top_left <b>-» T][-][ong «-</b>
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem'
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Top_end Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Collapse_tcat
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' EmptySun Oct 05, 2008 9:35 am

Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_01 Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_02 Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_03
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_04 huychien Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_06
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_07 Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_08 Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_09

huychien
Trung uý
Status:
Trung uý
Nam
Bài gửiTiêu đề: Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem'
Tớ bước vào 2T trong tâm trạng cực sốc, bị lừa tình cảm trên mạng..........đơn giản vì tớ cả tin

Tớ quyết định đội lớp, thử thay đổi bản thân.....................Và suy nghĩ biến mình thành boy bắt đầu hình thành

Nói đúng ra là cái tên nick này , tớ đặt ra trước khi tớ có cái suy nghĩ "biến đổi" ấy

Tên nick đặc sánh vẻ khô khan, mang đậm chất "nam nhi" : khong_minh_chu_du

Một phần cũng là mê Tam Quốc Chí

Tớ dùng từ, ăn nói, cư xử như 1 thằng con trai ở 2T. Chat qua Yahoo ko ai biết tớ là girl, cứ thế mà xưng hô 1 cách rất tự nhiên, giống như 2 thằng con trai với nhau .

Tớ cảm thấy thoải mái

Nhưng , hix, tự nhiên đôi lúc có tâm sự trong lòng, tâm sự của 1 đứa con gái, ko dám post lên topic, sợ lộ.....Dùng từ đôi lúc cũng phải suy nghĩ nhiều để ko ai nhận ra.......

Và thì đúng thật, ko ai biết, nói đúng hơn là "trò lừa" của tớ qua mặt tất cả

Nhưng...............lại bùn lắm á

Muốn nói lên cảm xúc ko nói được, cũng chỉ sợ lộ, đã làm phải làm cho trót

Tớ tham gia nhiều cuộc thi ở 2T, dĩ nhiên có giải + danh hiệu ( vui vì mục tiêu đặt ra ban đầu khi bước vào 2T tớ đã làm được )

Tớ giả boy vì tớ mặc sức tung hoành, vùng vẫy trong 2T và đặc biệt tớ còn được tham gia chuyện "chính trị - xã hội" mà ko sợ bị gán câu "con gái ko biết gì". Thành công của tớ là đã có người nghi ngờ, cho rằng tớ là "phản động"

Điều đó càng chứng tỏ , tiếng nói của tớ cũng có ảnh hưởng, tác động đền vài người

Còn bây giờ tớ đuối rồi, học hành nhiều, tớ muốn khi bước vào 2T, tớ sẽ có thể chia sẻ, bày tỏ, chứ ko phải để che giấu, tìm cách tránh né, đội lốp giả để tự chôn vùi suy nghĩ bản thân.............

Đã có người nói với tớ rằng người lớn ( lớn hơn 18 tuổi ) thích làm con nít. Vì thế nên mới có nhiều topic của mấy MeM > 18, nói chuyện thấm mùi con nít. Còn con nít thì lại thích làm người lớn, nói chuyện già dặn, đầy triết lý..........Quy luật đời là thế

Và tớ thuộc loại người thứ 2, nói chuyên thì...............chắc ai đọc những topic của tớ sẽ biết

Nếu bây giờ ko vui với tuổi thơ, sống đầy nội tâm thì mai này sẽ hối hận. Vì tuổi thơ chỉ có 1

À, nói lun, tớ năm nay ở vào độ tuổi đẹp nhất đời người

Tớ sẽ là tớ, là đúng với tớ, vui với hiện tại, suy nghĩ đơn giản........

Thanks các bạn đã đọc những dòng tâm sự này

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Blc Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Clear Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Brc

Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Top_left <b>-» T][-][ong «-</b>
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem'
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Top_end Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Collapse_tcat
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' EmptySun Oct 05, 2008 9:37 am

Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_01 Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_02 Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_03
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_04 huychien Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_06
Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_07 Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_08 Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Bgavatar_09

huychien
Trung uý
Status:
Trung uý
Nam
Bài gửiTiêu đề: mong VINH va` Quoc' doc. bai` nay`
nho' thank tui ha

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Than gui? cho VINH XINH,NHO' doc nha,hay lem' Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài